![](https://huflit.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/1_11-1.jpg)
Các tiết mục văn nghệ và đặc biệt sự xuất hiện của 2 ca sĩ đang rất nổi tiếng hiện nay là ca sĩ Hà Anh Tuấn và ca sĩ Phạm Hồng Phước đã khiến cho Hội trường lầu 6 hoàn toàn bùng nổ.
![](https://huflit.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/2_10.jpg)
![](https://huflit.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/3_8.jpg)
Sau các vòng thi đầy thử thách, top 6 thí sinh bước vào phần thi ứng xử với cách thức thi mới lạ: giải quyết tình huống thông qua diễn kịch chứ không chỉ là các câu hỏi đơn thuần nhưng các cuộc thi thanh lịch trước.
![](https://huflit.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/4_6.jpg)
Trong đêm tôn vinh sắc đẹp HUFLIT này cũng đã xướng tên hai chủ nhân đại diện cho sinh viên HUFLIT chính là bạn Huỳnh Kim Phúc – Khoa Du lịch – Khách sạn và bạn.
![](https://huflit.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/5_6.jpg)
Xin chúc mừng 2 bạn tân Quán Quân của cuộc thi và nhà trường, các quý thầy cô. Các nhà tài trợ, các nhà bảo trợ truyền thông đã đồng hành cùng chương trình.